પ્રમુખશ્રી નો સંદેશ

ગુજરાતના મારા સાથી ભાઈયો અને બેહનોને નમસ્કાર.એક ગુજરાતી હોવાનો આપણને સૌને ગર્વ છે. ગુજરાતની ધરતીમાં મહાત્મા ગાંધી તથા દેશના લોહપુરુષ સરદાર વલ્લભભાઈ પટેલ જેવા મહાન વ્યક્તિઓનો જન્મ થયો છે. સરદાર વલ્લભભાઈ પટેલ ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના પ્રથમ અધ્યક્ષ હતા.. વધુ..

પ્રમુખ શ્રી ને સંદેશ
President

અખબારી યાદી

રાજ્યની ભાજપ સરકારે લેખાનુદાન હોય કે પુરુ બજેટ હોય હંમેશા ગુજરાતની જનતાને છેતરવાનો પ્રયાસ : 19-02-2019Read More... Tuesday, 19 February 2019
જન જનના આક્રોશને વાચા આપવા, જન અધિકારની લડતને ટેકો આપવા "જન આક્રોશ રેલી" : 14-02-2019Read More... Thursday, 14 February 2019
PRESS Invitation for RG Public Meeting at VALSAD_12-02-2019 - MD_Read More... Tuesday, 12 February 2019
રાજયમાં મહિલાઓને સલામતી આપવાની અને બેટી બચાવો-બેટી પઢાવોના સુત્ર આપનાર : 10-02-2019Read More... Tuesday, 12 February 2019
અખિલ ભારતીય કોંગ્રેસ સમિતિના અધ્યક્ષશ્રી રાહુલ ગાંધી દ્વારા આગામી લોકસભાની ચૂંટણીને ધ્યાને લઈ : 05-02-2019Read More... Tuesday, 05 February 2019
ગુજરાતમાં પ્રાથમિક, માધ્યમિક કે ઉચ્ચતર માધ્યમિક સંસ્થાઓના ભવનોમાં ફાયર સેફ્ટીના અભાવ : 05-02-2019Read More... Tuesday, 05 February 2019
ઐતિહાસિક કોચરબ આશ્રમ ખાતે યોજાયેલ ધરણા-પ્રદર્શન : 04-02-2019Read More... Monday, 04 February 2019
દેશના યુવાનોને રોજગારી-સ્વરોજગારી મળે તે માટે કેન્દ્ર સરકાર દ્રારા દેશની ટેકનિકલ કોલેજોમાં : 03-02-2019Read More... Sunday, 03 February 2019
“જુમલા સરકારનું અંતિમ જુમલા બજેટ” : 01-02-2019Read More... Friday, 01 February 2019
ગુજરાતમાં પ્રોફેશનલ કોર્ષની સ્થિતિ કથળી, 60 ટકાથી લઈ 90 ટકા બેઠકો ખાલી રહી : 31-01-2019Read More... Thursday, 31 January 2019
પત્રકાર પરિષદને સંબોધન કરતા ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના પ્રમુખશ્રી અમીત ચાવડા : 29-01-2019Read More... Tuesday, 29 January 2019
ગુજરાતમાં ૧૪ થી ૧૬ વર્ષની ૨૫ ટકા કન્યા શાળા શિક્ષણથી વંચિત : 25-01-2019Read More... Wednesday, 23 January 2019
અખિલ ભારતીય કોંગ્રેસ સમિતિના રાષ્ટ્રીય મહામંત્રી તરીકે શ્રીમતી પ્રિયંકા ગાંધીની નિમણુંકને આવકારતાં : 23-01-2019Read More... Wednesday, 23 January 2019
૨૪મી ફેબ્રુઆરી શ્રમિકોની વિશાળ રેલી, આજે મળેલ શ્રમિક કોંગ્રેસની કારોબારીનો નિર્ણય : 22-01-2019Read More... Tuesday, 22 January 2019
ભારતીય જનતા પાર્ટીના વરિષ્ઠ નેતા, ભાજપ સરકારના પૂર્વ મંત્રીશ્રી બિમલભાઈ શાહ : 21-01-2019Read More... Monday, 21 January 2019
સરદાર સ્મારક રાષ્ટ્રીય મ્યુઝીયમના ઐતિહાસિક સભાખંડમાં કોંગ્રેસ પક્ષની વિસ્તૃત કારોબારી : 21-01-2019Read More... Monday, 21 January 2019
રાજ્યને આર્થિક, સામાજીક અસમાનતાની ઉંડી ખાઈમાં ધકેલી દેનાર ભાજપ સરકાર જવાબ આપે : ડૉ.મનીષ દોશી : 20-01-2019Read More... Sunday, 20 January 2019
આઝાદી પહેલા ગામડાઓને ભાંગવાનુ કામ બહારવટીયા કરતા હતા તે કામ ૨૨ વર્ષથી ગુજરાતમાં ભાજપા સરકાર કરી રહી છે : મનહર પટેલ : 16-01-2019Read More... Wednesday, 16 January 2019
કેન્દ્રની મોદી સરકારે રાજયોને નાણાકીય ફાળવણીમાં ઘટાડો તે વહીવટી નિષ્ફળતા છે. : 13-01-2019Read More... Sunday, 13 January 2019
બસો બનાવતી કંપનીએ બસ વેચાતી ન હોવાથી એસ.ટી.નિગમમાં ગાંધીનગર સુધી ગોઠવણ કરીને જુની બસો એસ.ટી.નિગમને પધરાવી દીધી : 12-01-2019Read More... Saturday, 12 January 2019
સેવાના વારસાને ભુંસી નાખીને ગરીબો અને મધ્યમ વર્ગ માટેની ૧૧૫૫ પથારીની સગવડતા ઘટાડીને ૫૦૦ : 10-01-2019Read More... Thursday, 10 January 2019
કેન્દ્રીય કેબીનેટ દ્વારા બિનઅનામત વર્ગને ૧૦ ટકા અનામત નિર્ણય અંગે : 07-01-2019Read More... Monday, 07 January 2019
ઓ.બી.સી. વિભાગના નવનિયુક્ત અધ્યક્ષશ્રી ઘનશ્યામભાઈ ગઢવીના પદગ્રહણ સમારોહમાં : 07-01-2019Read More... Monday, 07 January 2019
રાજ્યના વરિષ્ઠ મંત્રીશ્રીના પ્રીતિ પાત્ર પૂર્વ રહસ્ય સચિવ એવા ખાણ ખનીજ વિભાગના અધિકારી સામે : 05-01-2019Read More... Saturday, 05 January 2019
રૂપાણી સરકાર ખંડણીખોર, બુટલેગર અને ખેડુત સાથે સરખો વહેવાર કરી રહી છે-મનહર પટેલ : 05-01-2019Read More... Saturday, 05 January 2019
ખેડૂતોને ટેક્સના દાયરામાંથી સંપૂર્ણ મુક્તિ : 04-01-2019Read More... Friday, 04 January 2019
ખેડૂતો પોતાની કિંમતી જમીન બચાવવા – હક્ક અને અધિકાર માટે લડત આપે : 02-01-2019Read More... Wednesday, 02 January 2019
ભ્રષ્ટાચારી સરકારનું નેતૃત્વ કરતાં મુખ્યમંત્રીશ્રીના રાજીનામાંની માંગ : 02-01-2019Read More... Wednesday, 02 January 2019
પાકિસ્તાનને લવલેટર લખવાનું બંધ કરો, તેવી મોટી મોટી વાત : 31-12-2018Read More... Monday, 31 December 2018
અગસ્ટા વેસ્ટ લેન્ડમાં મોદી સરકાર કપટી ભૂમિકા છુપાવવા માટે કામગીરી કરી રહી છે : 31-12-2018Read More... Monday, 31 December 2018

સોશ્યલ મીડિયા