Press Release

"हर खेत को पानी, हर हाथ को काम"ના રૂપાળા સુત્રો : 17-03-2019Read More... Sunday, 17 March 2019
આતંકવાદની લડાઈમાં ભારતને સહયોગ ન આપનાર ચીનને શા માટે કરોડો રૂપિયાના ધંધા-રોજગાર અને ચીની કંપનીઓને રેડ કાર્પેટ ? : 14-03-2019Read More... Thursday, 14 March 2019
મોદી સરકારે ગુજરાતની જનતા સાથે ૨૨ થી વધુ મુદ્દાઓમાં અન્યાય-થપ્પડ મારી : 13-03-2019Read More... Wednesday, 13 March 2019
સમગ્ર દેશમાં પ્રથમવાર ગુજરાતમાં તા.૧૨/૦૩/૨૦૧૯, મંગળવારના રોજ ઐતિહાસિક જન સંકલ્પ રેલી : 11-03-2019Read More... Monday, 11 March 2019
રાજ્યવ્યાપી ધરણા-પ્રદર્શન અને કલેક્ટરશ્રીને આવેદનપત્રનો કાર્યક્રમ : 06-03-2019Read More... Wednesday, 06 March 2019
OBC Department Office Bearers & Dist.Chairman, 06-03-2019Read More... Wednesday, 06 March 2019
ફીક્ષ પગાર, કોન્ટ્રકટપ્રથા, આઉટ સોર્સિંગના નામે નજીવા વેતનથી થતું આર્થિક શોષણ : 05-03-2019Read More... Tuesday, 05 March 2019
ભાજપ અને સરકાર ડર અને ભયના માહોલ હેઠળ સત્તા ટકાવવા રમત રમી રહી છે : 05-03-2019Read More... Tuesday, 05 March 2019
ગુજરાત સરકારે સરકારી વીજ મથકો બંધ કરીને ખાનગી વીજ કંપનીઓ પાસેથી ઉંચા દરે વીજ ખરીદીમાં કરોડો રૂપિયાનો ભ્રષ્ટાચાર. : 03-03-2019Read More... Sunday, 03 March 2019
કોંગ્રેસ માટે રાજનીતિ કરતા રાષ્ટ્રનીતિ વધુ મહત્વની : 27-02-2019Read More... Wednesday, 27 February 2019
ઐતિહાસિક જન સંકલ્પ રેલી : 25-02-2019Read More... Monday, 25 February 2019
રાજ્યની ભાજપ સરકારે લેખાનુદાન હોય કે પુરુ બજેટ હોય હંમેશા ગુજરાતની જનતાને છેતરવાનો પ્રયાસ : 19-02-2019Read More... Tuesday, 19 February 2019
જન જનના આક્રોશને વાચા આપવા, જન અધિકારની લડતને ટેકો આપવા "જન આક્રોશ રેલી" : 14-02-2019Read More... Thursday, 14 February 2019
PRESS Invitation for RG Public Meeting at VALSAD_12-02-2019 - MD_Read More... Tuesday, 12 February 2019
રાજયમાં મહિલાઓને સલામતી આપવાની અને બેટી બચાવો-બેટી પઢાવોના સુત્ર આપનાર : 10-02-2019Read More... Tuesday, 12 February 2019
અખિલ ભારતીય કોંગ્રેસ સમિતિના અધ્યક્ષશ્રી રાહુલ ગાંધી દ્વારા આગામી લોકસભાની ચૂંટણીને ધ્યાને લઈ : 05-02-2019Read More... Tuesday, 05 February 2019
ગુજરાતમાં પ્રાથમિક, માધ્યમિક કે ઉચ્ચતર માધ્યમિક સંસ્થાઓના ભવનોમાં ફાયર સેફ્ટીના અભાવ : 05-02-2019Read More... Tuesday, 05 February 2019
ઐતિહાસિક કોચરબ આશ્રમ ખાતે યોજાયેલ ધરણા-પ્રદર્શન : 04-02-2019Read More... Monday, 04 February 2019
દેશના યુવાનોને રોજગારી-સ્વરોજગારી મળે તે માટે કેન્દ્ર સરકાર દ્રારા દેશની ટેકનિકલ કોલેજોમાં : 03-02-2019Read More... Sunday, 03 February 2019
“જુમલા સરકારનું અંતિમ જુમલા બજેટ” : 01-02-2019Read More... Friday, 01 February 2019
ગુજરાતમાં પ્રોફેશનલ કોર્ષની સ્થિતિ કથળી, 60 ટકાથી લઈ 90 ટકા બેઠકો ખાલી રહી : 31-01-2019Read More... Thursday, 31 January 2019
પત્રકાર પરિષદને સંબોધન કરતા ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના પ્રમુખશ્રી અમીત ચાવડા : 29-01-2019Read More... Tuesday, 29 January 2019
ગુજરાતમાં ૧૪ થી ૧૬ વર્ષની ૨૫ ટકા કન્યા શાળા શિક્ષણથી વંચિત : 25-01-2019Read More... Wednesday, 23 January 2019
અખિલ ભારતીય કોંગ્રેસ સમિતિના રાષ્ટ્રીય મહામંત્રી તરીકે શ્રીમતી પ્રિયંકા ગાંધીની નિમણુંકને આવકારતાં : 23-01-2019Read More... Wednesday, 23 January 2019
૨૪મી ફેબ્રુઆરી શ્રમિકોની વિશાળ રેલી, આજે મળેલ શ્રમિક કોંગ્રેસની કારોબારીનો નિર્ણય : 22-01-2019Read More... Tuesday, 22 January 2019
EVM Can not be hacked - Kapil Sibbal is an idiotRead More... Monday, 21 January 2019
સરદાર સ્મારક રાષ્ટ્રીય મ્યુઝીયમના ઐતિહાસિક સભાખંડમાં કોંગ્રેસ પક્ષની વિસ્તૃત કારોબારી : 21-01-2019Read More... Monday, 21 January 2019
રાજ્યને આર્થિક, સામાજીક અસમાનતાની ઉંડી ખાઈમાં ધકેલી દેનાર ભાજપ સરકાર જવાબ આપે : ડૉ.મનીષ દોશી : 20-01-2019Read More... Sunday, 20 January 2019
આઝાદી પહેલા ગામડાઓને ભાંગવાનુ કામ બહારવટીયા કરતા હતા તે કામ ૨૨ વર્ષથી ગુજરાતમાં ભાજપા સરકાર કરી રહી છે : મનહર પટેલ : 16-01-2019Read More... Wednesday, 16 January 2019
કેન્દ્રની મોદી સરકારે રાજયોને નાણાકીય ફાળવણીમાં ઘટાડો તે વહીવટી નિષ્ફળતા છે. : 13-01-2019Read More... Sunday, 13 January 2019

Social Meida