Press Release

સલામત અને શાંત રાજ્યની વાહવાહી લુંટતા ભાજપના રાજમાં ગુજરાતમાં બે વર્ષ : 15-12-2018Read More... Saturday, 15 December 2018
વડાપ્રધાનની મુલાકાત સમયે : 15-12-2018Read More... Saturday, 15 December 2018
રાજય સરકારની કચેરીઓમાં ઓઉટસોર્સ પધ્ધતિથી રાખવામાં આવતા કર્મચારીઓના વેતન બાબતે મુખ્યમંત્રીશ્રીને પત્ર : 15-12-2018Read More... Saturday, 15 December 2018
રાજસ્થાન, મધ્યપ્રદેશ, છત્તીસગઢ સહિત પાંચ રાજ્યોના ચૂંટણી પરિણામ : 11-12-2018Read More... Tuesday, 11 December 2018
મહાત્મા ગાંધી રોજગાર ગેરેંટી કાયદા(મનરેગા) હેઠળ દેશના શ્રમિકો પરીવારોને ૧૦૦ દિવસ રોજગારી : 09-12-2018Read More... Sunday, 09 December 2018
ભાજપ-RSSના કાર્યકરો-મળતિયાઓને ગોઠવવા દલાલો દ્વારા LRD પરીક્ષાનું પેપર ફૂટતા : 08-12-2018Read More... Saturday, 08 December 2018
જીલ્લા-તાલુકા પંચાતોને તોડવા માટે સતત વહીવટીતંત્રનો દુરુપયોગ : 07-12-2018Read More... Friday, 07 December 2018
ગુજરાતમાં વધી રહી છે બેરોજગારી, તમામ દાવા પોકળ, ગુજરાતભરમાં બે વર્ષમાં માત્ર 12,869 યુવાનોને રોજગારી મળીRead More... Wednesday, 05 December 2018
લોકરક્ષક ભરતીમાં મોટા પાયે કૌભાંડ : 03-12-2018Read More... Monday, 03 December 2018
જસદણ વિધાનસભા પેટા ચૂંટણી : 03-12-2018Read More... Monday, 03 December 2018
૯ લાખ જેટલા યુવાનો સાથે છેતરપીંડી અને ચેડાં કરતી ભાજપ સરકાર : 02-12-2018Read More... Sunday, 02 December 2018
ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિ રાજીવ ગાંધી ભવન ખાતે સોશિયલ મીડિયા ડિપાર્ટમેંટ દ્વારા કારોબારી – સ્નેહ મિલન યોજાયુ : 01-12-2018Read More... Saturday, 01 December 2018
સરકારના મંત્રીશ્રીઓએ ખાનગી હોસ્પિટલોમાં સારવાર લઈને રાજ્યમાં આરોગ્ય સેવાની સ્થિતિ શું છે તે સામે પ્રશ્નાર્થ ઉભો કર્યો છે. : 01-12-2018Read More... Saturday, 01 December 2018
મોંઘા શિક્ષણ અને લાખો બેરોજગારો ભાજપા સરકારની ગુજરાતને ભેટ : શ્રી અમીત ચાવડા : 29-11-2018Read More... Friday, 30 November 2018
ભાજપના પૂર્વ ધારાસભ્ય કોળી પટેલ આગેવાન શ્રી લાલજીભાઈ મેરે રાજીનામું આપીને કોંગ્રેસ પક્ષમાં જોડાયા : 28-11-2018Read More... Thursday, 29 November 2018
ભાજપ સરકારની દિશા વિહીન શિક્ષણ નીતિના લીધે જ રાજ્યમાં બેફામ-બેરોકટોક ટ્યુશન પ્રથાને વેગ મળી રહ્યો છે : 26-11-2018Read More... Tuesday, 27 November 2018
ભાજપના પૂર્વ મંત્રી અને ચાર વખત ધારાસભ્ય તરીકે ચૂંટણી જીતનાર શ્રી સુંદરસિંહ ભલાભાઈ ચૌહાણે રાજીનામું આપીને કોંગ્રેસ પક્ષમાં જોડાયાRead More... Tuesday, 27 November 2018
ગત વર્ષે ટેકાના ભાવે મગફળી ખરીદીમાં રૂ.૪૦૦૦ કરોડ રૂપિયા જેટલી ગેરરીતિકાંડ : 25-11-2018Read More... Tuesday, 27 November 2018
ગુજરાત ગેસ કંપનીએ ગેસના ભાવમાં રૂ.૭ નો જંગી વધારો : 24-11-2018Read More... Saturday, 24 November 2018
રાજ્ય વ્યાપી ધરણા-પ્રદર્શન કાર્યક્રમ : 22-11-2018Read More... Friday, 23 November 2018
ભાજપ શાસનમાં ભ્રષ્ટાચારના ગામથી લઈને ગાંધીનગર અને શહેરથી લઈને સચિવાલય સુધીના : 22-11-2018Read More... Friday, 23 November 2018
ખેડૂતોના પ્રશ્નોને વાચા આપવા અને ખેડૂતોના દેવા માફ કરવા રાજ્યવ્યાપી ધરણા-પ્રદર્શન : 22-11-2018Read More... Thursday, 22 November 2018
૨૬ લોકસભા બેઠકો માટે વરિષ્ઠ આગેવાનોને ઈન્ચાર્જશ્રી તરીકે જવાબદારી : 20-11-2018Read More... Wednesday, 21 November 2018
કોંગ્રેસ પક્ષના ધારાસભ્યશ્રીઓની રજૂઆત રાજ્ય સરકારે ૪૫ તાલુકાઓને અછતની સ્થિતિ હેઠળ લાભ : 17-11-2018Read More... Saturday, 17 November 2018
અકસ્માતે મૃત્યુ પામનાર ખેડૂતને રૂ.૪ લાખની જાહેરાતની સામે રૂ.૨ લાખ કરીને છેતરપીંડી કરી : 17-11-2018Read More... Saturday, 17 November 2018
પાટણ જિલ્લા પંચાયતમાં કોંગ્રેસ ‘ભાજપ કાર્યાલય’નાં બોર્ડ લગાવશે : 15-11-2018Read More... Thursday, 15 November 2018
પંડિત જવાહરલાલ નહેરૂના જન્મદિન : 14-11-2018Read More... Wednesday, 14 November 2018
નોટબંધી સામે રાજ્યના ૩૩ જીલ્લા અને ૮ મહાનગરોમાં કોંગ્રેસ પક્ષ દ્વારા ધરણાનો કાર્યક્રમ: 13-11-2018Read More... Tuesday, 13 November 2018
રાજ્યની જીલ્લા વડા મથકની કલેક્ટર કચેરી સામે ધરણાનો કાર્યક્રમ યોજાશે : 12-11-2018Read More... Monday, 12 November 2018
દિવાળી – નૂતન વર્ષની હાર્દિક શુભકામના : 06-11-2018Read More... Tuesday, 06 November 2018

Social Meida