Press Release

ભાજપ શાસકોની ખેડૂત વિરોધી નિતીના કારણે રાજ્યના લાખો ખેડૂતો આર્થિક પાયમાલીમાં : 16-10-2018Read More... Tuesday, 16 October 2018
સિંહ Schedule-1નું પ્રાણી હોવાં થી તેને સુરક્ષા પ્રદાન કરવી જરુરી બને છે : 14-10-2018Read More... Monday, 15 October 2018
ગુજરાતની તિજોરીને કરોડો રૂપિયાના નુકશાન સાથે ૧.૪૦ કરોડ વીજ વપરાશકર્તાઓ મોઘાં વીજબિલનો ભોગ: ડૉ.મનીષ દોશી : 13-10-2018Read More... Saturday, 13 October 2018
PRESS PORBANDARRead More... Friday, 12 October 2018
લોક સકરાર મોબાઈલ એપ્લીકેશન લોન્ચિંગ : 12-10-2018Read More... Friday, 12 October 2018
સેવાદળ અને મહિલા કોંગ્રેસ નિમણુંક : 11-10-2018Read More... Thursday, 11 October 2018
“રાષ્ટ્રીય એકતા યાત્રા” : 10-10-2018Read More... Wednesday, 10 October 2018
ટાટ પરીક્ષા રાજ્યવ્યાપી કૌભાંડમાં રાજ્ય સરકાર કેમ તટસ્થ તપાસ કરતી નથી : 10-10-2018Read More... Wednesday, 10 October 2018
ગુજરાતના ખેતરોમાં પાક કાપણી ટાણે પોલીસ બંદોબસ્ત : 08-10-2018Read More... Monday, 08 October 2018
ગીર ખાતે સિંહોના મૃત્યુ અંગે શ્રી અહમદભાઈ પટેલનો વડાપ્રધાનશ્રી નરેન્દ્ર મોદીને પત્ર : 06-10-2018Read More... Saturday, 06 October 2018
કૃષિ, ખેડૂત કલ્યાણ અને સહકાર વિભાગના અધિક મુખ્ય સચિવશ્રીએ રાજ્યના પોલીસ વડાને પત્ર : 06-10-2018Read More... Saturday, 06 October 2018
મોદી સરકારે બાવન મહિનામાં દેશના નાગરિકો પાસેથી ૧૨.૭૬ લાખ કરોડ રૂપિયા ખંખેરી લીધા : 04-10-2018Read More... Thursday, 04 October 2018
ગુજરાતમાં છેલ્લા પાંચ વર્ષમાં ૪૩૯૪ બળાત્કારની ઘટનાઓ બની : 03-10-2018Read More... Wednesday, 03 October 2018
પૂ.મહાત્મા ગાંધીની જન્મજયંતિ નિમિતે “જન સંપર્ક અભિયાન”ની શરૂઆત : 02-10-2018Read More... Tuesday, 02 October 2018
મહિલાઓની સુરક્ષા આપવામાં ભાજપ સરકાર સરીઆમ નિષ્ફળ : 01-10-2018Read More... Monday, 01 October 2018
નોટબંધી અને જીએસટી અમલીકરણમાં ગુંચવણોના લીધે દેશના વેપારીઓની પરેશાનીમાં ઉમેરો : 28-09-2018Read More... Friday, 28 September 2018
લસણ, ડુંગળી, આદુ ડીહાઈડ્રેશન પ્લાન્ટનું ખાત મુહુર્ત વર્ષ-૨૦૦૯ આજે પણ કાગળ પર : 27-09-2018Read More... Thursday, 27 September 2018
દારૂબંધીનો ચુસ્ત અમલ કરવા : 26-09-2018Read More... Wednesday, 26 September 2018
ગાંધીનગરમાં જ પીવાનું પાણી શુદ્ધ નથી : 26-09-2018Read More... Wednesday, 26 September 2018
સરકાર ખેડૂતોના આપઘાતના સાચા આંકડા છૂપાવી રહી છે : 25-09-2018Read More... Tuesday, 25 September 2018
અમુલનું પાછલા બારણેથી ખાનગીકરણ કરીને રૂ.૪૧ હજાર કરોડનો કારોબાર પચાવી પાડવાનું કાવત્રુંRead More... Tuesday, 25 September 2018
‘અમુલ પેટર્ન’ને બદલે “કામધેનુ પેટર્ન”ની અમલવારી : 22-09-2018Read More... Saturday, 22 September 2018
ભાજપ સરકારમાં ગેરરીતિ અને ભ્રષ્ટાચારમાં મોટા પાયે વધારો થયો છે : 21-09-2018Read More... Friday, 21 September 2018
અમુલના રૂ.૪૧ હજાર કરોડના ધંધામાંથી મલાઈ તારવી લેવા અમુલનું પાછલા બારણેથી ભાજપ દ્વારા ખાનગીકરણ.Read More... Friday, 21 September 2018
ભાજપ શાસનમાં નવેમ્બર-૨૦૧૫ પછી અકસ્માતે મૃત્યુ પામનાર ખેડૂતને રૂા.૧ લાખને બદલે રૂા.૪ લાખ નું વળતર આપવાની જાહેરાત : 20-09-2018Read More... Friday, 21 September 2018
ખેડૂત આક્રોશ રેલી અને વિધાનસભા ઘેરાવો કાર્યક્રમ : 18-09-2018Read More... Tuesday, 18 September 2018
ડૉ.મનીષ દોશી સંપાદિત “વિધાનસભાના ઊંબરેથી” પુસ્તકનું વિમોચન : 17-09-2018Read More... Monday, 17 September 2018
ગાંધીનગર સત્યાગ્રહ છાવણીથી લોકશાહી બચાવો-ખેડૂતોના દેવા માફી ની માંગ સાથે “ખેડૂત આક્રોશ રેલી” : 17-09-2018Read More... Monday, 17 September 2018
એસ.ટી.નિગમ દ્વારા શ્રદ્ધાળુઓ પાસેથી વધારાનું ટીકીટ ભાડું વસુલવાના આદેશ : 15-09-2018Read More... Monday, 17 September 2018
સરકારની વીજ કંપનીઓએ ૫૦૦ જેટલા વિદ્યુત સહાયક ઈજનેર માટે પરીક્ષાનું આયોજન : 12-09-2018Read More... Wednesday, 12 September 2018

Social Meida